Diễn đàn truy cập chậm, lỗi khi gửi bài viết, trả lời

Thảo luận trong 'Góp ý diễn đàn' bắt đầu bởi Phồng Tôm, 17/4/15.

1. Phồng Tôm

Phồng Tôm Thành viên mới

Mình mới tham gia diễn đàn Clash of Clans, khi vừa mới truy cập diễn đàn mình cảm thấy khá ấn tượng vì giao diện được thiết kế đẹp mắt, dễ sử dụng.

Tuy nhiên còn có một số vấn đề đó là, mình thấy truy cập khá chậm, còn lỗi khi gửi bài viết ví dụ như mình gửi một bài viết mới lên diễn đàn thì mình thấy nó load cực chậm, load mãi không xong đc, mình F5 tải lại thì đã thấy bài viết đó gửi đi rồi.

Còn nữa là lúc trả lời bài viết, hay sửa bài viết cũng bị lỗi tương tự như vậy.

Bên trên là những góp ý của mình, chúc cho diễn đàn Clash of Clans Việt Nam luôn luôn phát triển lâu dài và bền vững.

Thân !

BBC thích bài này.
  2. BBC

BBC Administrator

Clan tag:
    #92C08VR9
    Phồng Tôm Thay mặt BQT diễn đàn mình rất cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến rất chân thành cho diễn đàn.

Những lời góp ý đó mình sẽ luôn ghi nhận và về lỗi mình có đã thấy mấy hôm nay bị tình trạng như thế, hiện tại mình đang cố gắng khắc phục nó trong thời gian sớm nhất.

Một lần nữa cám ơn bạn rất nhiều, mong sẽ nhận được nhiều lời góp ý của bạn cũng như của mọi người để diễn đàn luôn phát triển.