Hướng dẫn đổi tên lần 2 trong game Clash Of Clan về chính chủ

Thảo luận trong 'Thủ Thuật COC' bắt đầu bởi Themyt, 29/6/16.

1. Themyt

Themyt Thành viên mới

Clan tag:
    #PQCCYQOP
    dung roi cac ban nhe

2. Themyt

Themyt Thành viên mới

Clan tag:
    #PQCCYQOP
    fake cmnd nhe vvvvvvvv

3. Themyt

Themyt Thành viên mới

Clan tag:
    #PQCCYQOP
    ban canlien he thi kb facebook mk nhe

4. Themyt

Themyt Thành viên mới

Clan tag:
    #PQCCYQOP
    duoc ban nhemmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

5. Themyt

Themyt Thành viên mới

Clan tag:
    #PQCCYQOP
    Xin chào trưởng,

Cảm ơn đã dành thời gian để viết cho chúng tôi.

Chúng tôi hiểu rằng bạn muốn thay đổi tên người dùng trong các trò chơi. Chúng tôi biết tầm quan trọng của tên người dùng trong các trò chơi thông qua đó các cầu thủ được xác định trong các trò chơi. Chúng tôi không muốn các cầu thủ của chúng tôi để được buồn hoặc thất vọng trong bất kỳ cách nào và vì vậy chúng tôi đã cho phép các cầu thủ để thay đổi tên người dùng của họ sau khi họ đã đạt đến trình độ TH 5 và nó là một ngoại lệ một lần.

Chúng tôi đã kiểm tra tài khoản của bạn và thấy rằng bạn đã sử dụng một thời gian tùy chọn thay đổi tên trong game. Chúng tôi có thể cho phép các cầu thủ để thay đổi tên của họ lần thứ hai chỉ nếu tên người dùng hiện nay là một tên đầy đủ hoặc nó là một cái tên gây khó chịu. Trong hai trường hợp này, chúng ta có thể cho phép người chơi thay đổi username của mình một lần nữa.

Tôi đã kiểm tra tên người dùng và nó không đáp ứng được các tiêu chí về sự thay đổi tên. Vì vậy, chúng ta không thể cấp cho bạn thêm một cơ hội để thay đổi tên người dùng vì nó sẽ là không công bằng để Clashers khác.

Xin vui lòng cho tôi biết nếu bạn có bất kỳ câu hỏi khác hoặc comments.I'll được hạnh phúc để hỗ trợ bạn trong bất kỳ cách nào tôi có thể.

6. Phong19961995

Phong19961995 Thành viên mới

Hey Chief,

Thanks for writing in.

Players can change their username by opening the in-game 'Settings' screen and tapping the 'Name change' button. If you’ve already used your one-time name change feature in the game, we are not able to change your username again.

However, we are willing to make an exception under these particular circumstances:

- Your new name contains both your first **and** last names (e.g. "James Miller")
    - Your new name is considered by our criteria to be offensive

In the event that your name meets these criteria, please feel free to get back to us. In any other case, I’m afraid we will not be able to review your request any further.

Please let us know if you have any other questions, we’re happy to help in any way we can.

Clash on!

7. Phong19961995

Phong19961995 Thành viên mới

Hey Chief,

Thanks for writing in.

Players can change their username by opening the in-game 'Settings' screen and tapping the 'Name change' button. If you’ve already used your one-time name change feature in the game, we are not able to change your username again.

However, we are willing to make an exception under these particular circumstances:

- Your new name contains both your first **and** last names (e.g. "James Miller")
    - Your new name is considered by our criteria to be offensive

In the event that your name meets these criteria, please feel free to get back to us. In any other case, I’m afraid we will not be able to review your request any further.

Please let us know if you have any other questions, we’re happy to help in any way we can.

Clash on!
    Giai thích giúp em cái này
    E lên google dịch rồi mà cũng chả hiếu ý nó thế nào cả

8. Smash Banner

Smash Banner Thành viên mới

Hi mọi người!

Supercell cho phép đổi tên trong 2 trường hợp

1. Tên làng trùng khớp 100% với tên thật trong CMND
    2. Tên làng có chứa từ ngữ thô tục

Mọi người có thể lấy 2 lý do này để đổi tên. Tất nhiên đc hay ko còn tùy vào Supercell check có đồng ý với lý do đưa ra hay ko ^^
    Nên viết bằng tiếng việt, vì hiện tại CoC và CR của việt nam rất mạnh nếu nhiều người report bằng tiếng việt thì Supercell sẽ sớm có đội ngũ hỗ trợ bằng tiếng việt

9. Chu Huy Hiệu

Chu Huy Hiệu Thành viên mới

Bạn ơi tui k biết tiếng anh bạn có thể cho t zon mẫu đoạn văn bản của bạn k, gg dịch k chẩn dc

10. Smash Banner

Cứ viết report bằng tiếng việt

11. Smash Banner

Nhưng mọi người nên chú ý, SPC sẽ KHÔNG BAO GIỜ ĐỔI TÊN

Trừ khi các bạn thuộc diện sau

Photoshop CMND không giải quyết được vấn đề vì họ có rất nhiều công cụ phát hiện chỉnh sửa ảnh!!!!!!!

Vì thê mình khuyên các bạn không nên yêu cầu đổi tên trừ khi thuộc 2 trường hợp trên. Vì thế mình nhấn mạnh lại là SPC sẽ KHÔNG BAO GIỜ ĐỔI TÊN!!! Cho dù bạn có gửi bao nhiêu phản hồi đi nữa!!!!

12. dangcapcoc52

dangcapcoc52 Thành viên mới

CMND mình là Nguyễn khắc Hưng nhưng tên mình ở game là :ng.khắc hưng.81(mình có hết cmnd+81 là năm sinh) thì chắc ok bạn nhỉ.hay phải khớp 100%.

13. Smash Banner

Khớp 100% mới đc, còn ko thì vẫn bị từ chối

14. dangcapcoc52

dangcapcoc52 Thành viên mới

Nguyễn khắc hưng với Ng.khắc hưng.81 mà cũng ko đc á.cả năm sinh cũng khớp cmnd.Như này còn k đc thì khó rồi :P

15. Smash Banner

Nhắc lại lần nữa yêu cầu đổi tên sẽ KHÔNG BAO GIỜ ĐƯỢC CHẤP NHẬN

Trừ khi các bạn thuộc diện sau

Nếu bạn gửi yêu cầu nhiều lần về cùng một vấn đề thì bạn sẽ được xếp vào dạng quấy rối và yêu cầu của bạn sẽ không bao giờ được chú ý nữa, vì không ai thèm đọc và trả lời.

Vì thê mình khuyên các bạn không nên yêu cầu đổi tên trừ khi thuộc 2 trường hợp trên.

Vì thế mình nhấn mạnh lại là SPC sẽ KHÔNG BAO GIỜ ĐỔI TÊN!!! Cho dù bạn có gửi bao nhiêu phản hồi đi nữa!!!!

16. không phải cháu

không phải cháu Thành viên mới

ad ơi mình đọc mà cx trả hiểu j cả. ad có hướng dấn mình thay đổi đc ko. giờ mình có tên là⭐siêu VIp⭐ mình muốn đổi thành Thủ⭐Lĩnh. thì sẽ như thế nào

17. BBC

BBC Administrator

Clan tag:
    #92C08VR9
    Bài viết đã quá rõ ràng và bạn xem các bình luận của thành viên khác sẽ hiểu