Mong ae chỉ giúp lỗi bản mod DocOC

Thảo luận trong 'Hỏi đáp' bắt đầu bởi vietnam.vn, 11/1/17.

1. vietnam.vn

vietnam.vn Thành viên mới

mybot mình cài toàn báo lỗi này dùng các bản đều vậy hoặc tràn lính full rồi ko tìm nhà đi cướp nữa có ai biết xin chỉ giúp hoặc có bản mybot nào cài sẵn cho nhà 11 ko

[​IMG][/IMG]

2. vnspammer

vnspammer Thành viên mới

3. Nguyen Anh HD

Nguyen Anh HD Thành viên chính thức

Nó lỗi do bản thân bạn tạo ra lỗi cho nó, chứ nó có tội gì đâu.
    Clashbot hay RaccoonBot nó ko gặp lỗi, bởi vì bạn dùng bản Free, hạn chế nhiều chức năng, chỉ sử dụng dc mấy chức năng cơ bản. Bởi vậy, nó dễ cài đặt hơn, và lỗi nó cũng ít hơn nhiều.
    Còn Mybot, muốn hiểu dc nó, thì các bạn phải tìm hiểu. Nếu ko tìm hiểu, cứ nhờ ng khác cài hộ, or chỉnh linh tinh. Thì tất nhiên, nó sẽ làm việc ko như mong muốn của bạn thôi.
    Trên cộng đồng, hướng dẫn có rất nhiều, video cũng ko ít. Vì sao ko sử dụng Google, sao ko chịu tìm hiểu trước khi muốn sử dụng nó nhỉ?
    Hay vì lười ko muốn.....
    Haizz....!
    Còn lỗi trên, vui lòng sử dụng pb mới nhất + dùng tiếng việt nếu ko biết chỉnh. Thân!

4. vnspammer

vnspammer Thành viên mới

Thứ nhất là người ta không biết thì người ta hỏi, bạn không thích trả lời thì bạn có thể bỏ qua. Bạn có cần vào xỉa xói người ta thế không, trong khi cái ngươi ta cần thì không trả lời.
    Thứ 2 là mybot nó nặng hơn, ngôn ngữ lập trình sida hơn, màu mè hơn, nhặt góp nhiều hơn..... hiển nhiên là nó gặp lỗi nhiều hơn. Có ai nói sai hay sao mà bạn nhảy dựng cả lên.

vuduyquang thích bài này.
  5. Nguyen Anh HD

Là do bạn đâu có hiểu nó.
    Thế nào là sida hơn? Thế nào là nặng hơn.
    Mà thôi dài dòng làm gì. Khỏi cần bạn rep lại đâu. Vậy nhé. Thân!

6. vnspammer

vnspammer Thành viên mới

Nó có sida hơn hay không chính bạn cũng tự biết =)) Cố viễn hoặc mình làm gì, khổ :))

Một Scripter như bạn mà cũng không nhìn thấy hay sao, đừng bảo bạn định đem lên bàn cân để cân thử nhé =))

Ps : Người ta góp ý đúng r thì nhận cmnd, ngang như kua, có phải trẻ lên 3 đâu.

Chỉnh sửa cuối: 12/1/17
  7. Nguyen Anh HD

Đơn giản là nó gặp ng ko biết sử dụng, nên nó sida là phải thôi.

8. alpenliebex7

alpenliebex7 Thành viên mới

Clan tag:
    #VANG4SO9
    Thế này nhé:
    - Không định vị được nhà chính
    - Theo như trên hình thì nhà k có tuyết rơi. Mà cây cỏ và nhà có tuyết => chắc sửa csv trong game => lỗi Mybot, đã sửa thế thì bản mybot nào cũng lỗi thôi khỏi tải bản mybot khác

* Khắc phục:
    - xóa game cài lại
    - tải lại bot và định vị lại nhà

* Nếu muốn dùng Mybot thì nên hiểu các chức năng nó để làm gì và tự cài đặt theo nhà của bạn. Không có cái nào có sẵn cho hall nào, nhà nào cả vì mỗi nhà xếp 1 kiểu, mỗi quân, mức cúp... khác nhau nên làm sao đem y nguyên 1 thứ của người khác bê vào nhà mình mà đòi nó hoạt động tốt. Thay vì mỗi khi gặp lỗi là đi hỏi thì chịu khó xem log của bot là sẽ biết bị lỗi gì và khắc phục ra sao.

9. kiu long gia

kiu long gia Thành viên mới

bà nội mày auto của nguyễn anh là ngon nhất . mày không chịu tìm hiểu kêu đéo gì . mày có hiểu câu tay nhanh hơn não không

10. kiu long gia

bản tiếng anh có tiếng việt có . link có video có ko chịu tìm hiểu . kêu cục cứt ý , cả thế giới dùng có sao đâu

11. Anh Duy Đỗ

Anh Duy Đỗ Thành viên mới

bản Mybot 6.5.2 dococ mod v5.4s không có tự xác định nhà chính đúng không. Mình chuyển acc khác bấm chạy xong bỏ đấy, sáng hôm sau không thấy đánh được trận nào luôn.
    Xác định nhà chính thủ công xong thì lại ok

12. tmchien44

tmchien44 Thành viên mới

Ngày xưa mình cũng hay dùng clashbot, raccoon bot. Nhưng tình cờ 1 lần test thử mybot mà bác Nguyen Anh HD làm thì mình đã bị nghiện luôn. Nếu bỏ thời gian tìm hiểu, lắm rõ về mybot rồi thì auto nuột nà luôn. Bản thân mình đang cắm 2 máy, mỗi máy 5 nick coc bằng mybot, nick nào cũng full kho suốt. Mình cắm 2 nick hall 11, thì max wall, king queen ngủ suốt, tầm 2,5d là full kho dark, hiện tại king đang lên 45, queen đang lên 44 cả 2 nick. Nói chung bản mybot của bác nguyen anh hd là ko chê vào đâu dc :)

13. kiu long gia

vậy mới nói chỉ có thằng não ngắn như chủ cái tiêu đề này mới sủa vậy . *** chê của người ta là sida , nhưng có hiểu cứt gì đâu . chê sida mà tải về dùng ăn cứt à .hay tải về dùng ngon quá ngậm cụ mày mõm vào rồi . mày thuộc dàng trẻ lên trâu . ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm , người ta bảo ko biết thì dựa cặc mà nghe

14. vnspammer

vnspammer Thành viên mới

Cắm Multi thì thằng Mybot là vô địch rồi :D

15. vnspammer

vnspammer Thành viên mới

Mình đang nói về ngôn ngữ, có ai bảo Mybot MOD của bạn nó sida đâu =))
    AutoIT thì gà, mình không dùng loại ngôn ngữ này. Còn CSharp thì mời bạn :))

16. vnspammer

vnspammer Thành viên mới

Tiếng việt đọc còn không sõi mà cũng đú =))

17. Stven.nguyen

Stven.nguyen Thành viên chính thức

có vấn đề gì đâu sử dụng loại nào của mỗi người tự quyết định. gì mà nói ghê vậy nhiều acc thì qua mybot thôi hàng free không nên đòi hỏi nhiều. Người ta lắm khi bực mình là do có hướng dẫn cả rồi, video có text có không chịu coi xem nghiên cứu thì những câu như này thì ngứa tay. Còn đã chê thì đừng có dùng vô groups nhóm xong cũng dùng chê bai thì k có nên

vuduyquang thích bài này.
  18. phambacdau

phambacdau Thành viên mới

Nhìn hình là biết ngay nhà bạn chưa đủ gold để tìm nhà (do cấu hình auto thôi) nên phần mềm phải chờ cho đủ gold theo số lượng cài đặt rồi mới đi đánh!