Xin war base cho Townhall 10

Thảo luận trong 'Xin mẫu base' bắt đầu bởi choivuithoith, 12/3/16.

1. choivuithoith

choivuithoith Thành viên mới

AD hay các Mem nào đã trải qua TH 10 cho mình xin warbase và dược cả farmbase thì càng tốt nhé. Mình xin cảm ơn mọi người rất nhiều. Mình có đang dùng 1 vài base nhưng toàn bị 2 và cả 3sao mặc dù defend của mình cũng gần max. Wall thì lvl10 và lvl11

2. bikoino1

bikoino1 Thành viên mới

cùng mong muốn như bác này!! nhà thủ cũng gần max thi thoảng lại bị 2 sao !! ai có base chuyên war cho hall 10 share mình với!! tks rất nhiều!!

choivuithoith thích bài này.
  3. BBC

BBC Administrator

Clan tag:
    #92C08VR9

4. choivuithoith

Cảm ơn bạn BBC nhé,Trước đây từ TH9 mình thường xuyên vào trang đó tìm base. Khi lên TH10 mình vào mấy lần nhưng k thấy base nào ưng nên mới viết topic này để nhờ những ai đã chơi lâu và có kinh nghiệp COC chia sẻ. Mình biết bạn cũng là 1 in những người biết và chơi COC nằm trong top đầu của vn. Khi có thời gian có thể tìm cho mình vài base nhé. XIn cảm ơn Ad rất nhiều và cũng có thể cho mình xin vào lời khuyên trong kỹ thuật khi đi war ở th10 làm sao đạt sao max ( mình không muốn lập topic riêng cũng lãng phí và tránh spam ). Tks

5. BBC

BBC Administrator

Clan tag:
    #92C08VR9
    choivuithoith Mình sẽ cố gắng tìm một số mẫu base TH10 cho bạn trong thời gian sớm nhất để bạn tham khảo, vì dạo này cv mình bận quá, quản lý COCVN và cả trang Clash Royale nữa, mong bạn thông cảm. Rảnh mình sẽ bớt chút thời gian tìm base cho bạn.

Về vấn đề đi war ở TH10 thường một số combo được sử dụng nhiều nhất là:
    • Golem + Wz sử dụng Spell Earthquak
    • Lavaloon cũng được sử dụng khá nhiều
    • Golem + Hog + Wz cũng là 1 combo hay
    Trên là một số combo mình nói hay được sử dụng đi war TH10, không phải base nào cũng như nhau tùy vào base của đối phương mà bạn có sự kết hợp combo khác nhau.

Chúc bạn chơi game vui vẻ

6. choivuithoith

XIn cảm ơn BBC rất nhiều nhé.Ok khi nào có thể thì giúp mình nhé mình sẽ chờ tin của bạn, xin cảm ơn ad một lần nữa và chúc cho COCVN ngày càng lớn mạnh để ae có sân chơi mở rộng được nhiều hơn.